smart 404 (1.0.1) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Administration
vi: Quản lý

en: Logging
vi: Ghi chép

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Path
vi: Đường dẫn

en: All
vi: Tất cả

en: Ignored
vi: Đã bỏ qua

en: Ignore
vi: Bỏ qua

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: New
vi: Mới

en: Hits
vi: Lượt truy cập

en: Skip
vi: Bỏ qua

en: Resolved
vi: Đã tính xong

en: Referer
vi: Tham chiếu
