Smart Date (3.7.2) - en to cy translation catalogue (62 entries)

en: Suffix
cy: Ôl-ddoddiadau

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Value
cy: Gwerth

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Language
cy: Iaith

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: Daily
cy: Dyddiol

en: Weekly
cy: Wythnosol

en: default
cy: rhagosod

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Save
cy: Cadw

en: Sunday
cy: dydd Sul

en: Monday
cy: dydd Llun

en: Tuesday
cy: dydd Mawrth

en: Wednesday
cy: dydd Mercher

en: Thursday
cy: dydd Iau

en: Friday
cy: dydd Gwener

en: Saturday
cy: dydd Sadwrn

en: Time
cy: Amser

en: View
cy: Gweld

en: Format
cy: Fformat

en: never
cy: byth

en: After
cy: Ar ôl

en: Separator
cy: Gwahanydd

en: Year
cy: Blwyddyn

en: Never
cy: Byth

en: Custom
cy: Addasu

en: Time zone
cy: Cylchfa amser

en: Advanced
cy: Uwch

en: Month
cy: Mis

en: Unlimited
cy: Diderfyn

en: Day
cy: Dyddiad

en: Start
cy: Dechrau

en: End
cy: Diwedd

en: All day
cy: Trwy'r dydd

en: Override
cy: Gwrthwneud

en: Expose
cy: Amlygu

en: Operator
cy: Gweithredydd

en: Plain
cy: Plaen

en: Recent
cy: Diweddar

en: Limit
cy: Terfyn

en: Hour
cy: Awr

en: Minute
cy: Munud

en: Second
cy: Eiliad

en: Select list
cy: Dewis rhestr

en: Granularity
cy: Gronynnedd

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Default value
cy: Gwerth rhagosod

en: Timezone
cy: Cylchfa Amser

en: Time Format
cy: Fformat Amser

en: and
cy: ac

en: Default argument
cy: Rhagosod arg

en: Repeats
cy: Ailadroddiad

en: Current date
cy: Dyddiad presennol

en: Current node's creation time
cy: Amser creu nod cyfredol

en: Current node's update time
cy: Amser diweddaru nod cyfredol

en: Do not display items with no value in summary
cy: Peidiwch a dangos eitemau heb werth yn y crynodeb

en: The granularity is the smallest unit to use when determining whether two dates are the same; for example, if the granularity is "Year" then all dates in 1999, regardless of when they fall in 1999, will be considered the same date.
cy: Y gronnyn yw'r uned leiaf i'w ddefnyddio pan yn ceisio darganfod os yw dau ddyddiad yr un fath; er enghraifft, os yw'r gronnyn yn "Flwyddyn" yna ystyrir yr holl dyddiadau yn 1999, waeth pryd maent yn disgyn yn 1999, i fod yr un dyddiad.
