Smart Date (8.x-2.3) - en to vi translation catalogue (73 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Daily
vi: Hàng ngày

en: Weekly
vi: Hàng tuần

en: Monthly
vi: Hàng tháng

en: default
vi: mặc định

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Wednesday
vi: Thứ tư

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: Time
vi: Thời gian

en: View
vi: Xem

en: Format
vi: Định dạng

en: ID
vi: Mã

en: After
vi: Sau

en: Date Format
vi: Định dạng ngày

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Time zone
vi: Múi giờ

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Frequency
vi: Tần suất

en: Start
vi: Khởi động

en: End
vi: Kết thúc

en: months
vi: tháng

en: Last
vi: Cuối

en: Override
vi: Ghi đè

en: Plain
vi: Đơn giản

en: Duration
vi: Thời lượng

en: second
vi: giây

en: First
vi: Đầu tiên

en: Limit
vi: Giới hạn

en: first
vi: đầu

en: third
vi: thứ ba

en: fourth
vi: thứ tư

en: fifth
vi: thứ năm

en: day
vi: ngày

en: Second
vi: Giây

en: Select list
vi: Danh sách chọn

en: Revert
vi: Trở lại

en: last
vi: cuối

en: Join
vi: Tham gia

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Timezone
vi: Múi giờ

en: Time Format
vi: Định dạng Thời gian

en: Every
vi: Mỗi

en: Third
vi: Thứ ba

en: Fourth
vi: Thứ tư

en: Fifth
vi: Thứ năm

en: Add another item
vi: Thêm mục

en: years
vi: năm

en: weeks
vi: tuần

en: 1 minute
vi: 1 phút

en: daily
vi: hằng ngày

en: weekly
vi: hằng tuần

en: About
vi: Giới thiệu

en: and
vi: và

en: monthly
vi: hằng tháng

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Recurring
vi: Lặp lại

en: Weight for row @number
vi: Thứ tự cho dòng @number

en: The label is optional: if a line contains a single number, it will be used as key and label.
vi: Có thể có hoặc không có phần nhãn: nếu 1 dòng chỉ chứa giá trị số thì giá trị này cũng sẽ được sử dụng làm phần nhãn.
