Smart Login (8.x-1.0-beta1) - en to is translation catalogue (7 entries)

en: Forgot password?
is: Ertu búin(n) að gleyma lykilorðinu?

en: Login
is: Innskráning

en: Theme
is: Þema

en: You are not authorized to access this page.
is: Þú hefur ekki leyfi til að skoða þessa síðu.

en: Access denied
is: Aðgangi hafnað

en: Request new password
is: Óska eftir nýju lykilorði

en: Default theme
is: Sjálfgefið þema
