Smart Store (1.0.4) - en to gu translation catalogue (31 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Register
gu: નોંધણી

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Article
gu: લેખ

en: Administration
gu: સંચાલન

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

en: On
gu: ચાલુ

en: Categories
gu: શ્રેણીઓ

en: Size
gu: માપ

en: Link
gu: કડી

en: Help
gu: મદદ

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Picture
gu: ચિત્ર

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Page title
gu: પાનાનું શીર્ષક

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Plain text
gu: સાદું લખાણ

en: Color
gu: રંગ

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
gu: @site જાળવણી હેઠળ છે. અમે ટૂંક સમયમાં પાછા આવી જઇશું. તમારી ધીરજ માટે આભાર.

en: Tools
gu: સાધનો

en: Messages
gu: સંદેશાઓ

en: or
gu: અથવા

en: Account
gu: ખાતુ

en: About
gu: વિશે

en: and
gu: અને

en: User account
gu: વપરાશકર્તાનું ખાતુ

en: Personal contact form
gu: પોતાનું સંપર્ક ફોર્મ

en: Save comment
gu: ટિપ્પણી સાચવો
