Smart Store (1.0.5) - en to cy translation catalogue (41 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: RSS feed
cy: Porthwr RSS

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: On
cy: Ymlaen

en: Tags
cy: Tagiau

en: Taxonomy
cy: Tacsonomi

en: Categories
cy: Categorïau

en: Image
cy: Delwedd

en: settings
cy: gosodiadau

en: Help
cy: Cymorth

en: Default
cy: Diofyn

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Custom
cy: Addasu

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Plain text
cy: Testun plaen

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
cy: Mae @site ar hyn o bryd yn cael ei gynnal a chadw. Dylem fod yn ôl yn fuan. Diolch am eich amynedd.

en: Checkout
cy: Ymlaen i dalu

en: Tools
cy: Arfau

en: Your message has been sent.
cy: Mae'ch neges wedi ei yrru.

en: or
cy: neu

en: Cart
cy: Basged Siopa

en: Products
cy: Nwyddau

en: Account
cy: Cyfrif

en: and
cy: ac

en: Unpublish comment
cy: Sylw heb ei gyhoeddi

en: User account
cy: Cyfrif defnyddiwr

en: Admin
cy: Gweinydd

en: Delete comment
cy: Dileu sylwadau

en: Personal contact form
cy: Ffurflen gyswllt bersonol

en: Powered by Drupal
cy: Wedi ei bŵeru gan Drupal

en: Full comment
cy: Sylw llawn

en: square
cy: sgwar
