Smart Store (1.0.5) - en to fil translation catalogue (26 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Register
fil: Magrehistro

en: Content
fil: Nilalaman

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Footer
fil: Paanan

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
fil: Ang @site ay kasalukuyang nasa ilalim nang pagpapanatili. Kami ay babalik sa ilang sandali. Maraming salamat sa inyong pagtitiyaga.

en: Account
fil: Akawnt

en: and
fil: at

en: User account
fil: Akawnt ng tagagamit

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Delete comment
fil: Tanggalin ang komento

en: Personal contact form
fil: Personal na pormularyo ng  pakikipag-ugnay

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
fil: Gamitin ang mga <em>artikulo</em> para sa panahong sensitibong nilalaman tulad ng mga balita, mga "press release" o mga paskil sa blog.
