Smart Store (1.0.5) - en to te translation catalogue (56 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Content
te: సారము

en: Description
te: వివరణ

en: RSS feed
te: RSS ఫీడు

en: Article
te: వ్యాసం

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: Support
te: తోడ్పాటు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Image
te: బొమ్మ

en: settings
te: అమరికలు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Summary
te: సారాశం

en: User
te: వాడుకరి

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Database
te: డేటాబేస్

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Users
te: వాడుకరులు

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
te: @site సైటు ప్రస్తుతం నిర్వహణలో ఉంది. త్వరలో తిరిగి మీ ముందుంటాం. మీ సహనానికి నెనరులు.

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Full
te: పూర్తి

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: Account
te: ఖాతా

en: About
te: గురించి

en: and
te: మరియు

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: Delete comment
te: వ్యాఖ్య తొలగించు

en: Personal contact form
te: వ్యక్తిగత సంప్రదింపు ఫారం

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Full comment
te: పూర్తి వ్యాఖ్య

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Large (480×480)
te: పెద్దది (480×480)

en: Medium (220×220)
te: మధ్యస్థం (220×220)

en: Thumbnail (100×100)
te: నఖచిత్రం (100×100)

en: HTML Date
te: HTML తేదీ

en: HTML Month
te: HTML నెల

en: HTML Time
te: HTML సమయం

en: HTML Week
te: HTML వారం

en: HTML Year
te: HTML సంవత్సరం

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ

en: Block the selected user(s)
te: ఎంచుకున్న వాడుకరులను నిరోధించు

en: Cancel the selected user account(s)
te: ఎంచుకున్న వాడుకరుల ఖాతాలను రద్దుచేయి

en: Basic block
te: ప్రాథమిక నిరోధం

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML

en: Max 1300x1300
te: గరిష్టంగా 1300x1300

en: Max 2600x2600
te: గరిష్టంగా 2600x2600

en: Max 325x325
te: గరిష్టంగా 325x325

en: Max 650x650
te: గరిష్టంగా 650x650
