Smart Store (1.0.5) - en to vi translation catalogue (80 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Register
vi: Đăng ký

en: Content
vi: Nội dung

en: Description
vi: Mô tả

en: RSS feed
vi: Nguồn RSS

en: Article
vi: Bài viết

en: Administration
vi: Quản lý

en: On
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Image
vi: Ảnh

en: settings
vi: các thiết lập

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: User
vi: Người dùng

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Off
vi: Tắt

en: Footer
vi: Phần chân

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Qty
vi: SL

en: Amount
vi: Số lượng

en: Add to cart
vi: Thêm vào giỏ hàng

en: Invoice
vi: Hóa đơn

en: Users
vi: Người dùng

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
vi: @site đang được bảo trì. Chúng tôi sẽ trở lại trong thời gian sớm nhất. Xin vui lòng chờ đợi.

en: Checkout
vi: Thanh toán

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Messages
vi: Thông báo

en: Fixed
vi: Cố định

en: Your message has been sent.
vi: Thông điệp của bạn đã được gửi đi.

en: Diff
vi: Khác biệt

en: Cart
vi: Giỏ hàng

en: Shipping
vi: Chuyển hàng

en: Products
vi: Sản phẩm

en: Document
vi: Tài liệu

en: Account
vi: Tài khoản

en: Search help
vi: Tìm kiếm trợ giúp

en: About
vi: Giới thiệu

en: Publish content
vi: Đăng nội dung

en: and
vi: và

en: Unpublish comment
vi: Bỏ công bố bài bình luận

en: User account
vi: Tài khoản người dùng

en: of
vi: trên

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Light
vi: Nhẹ

en: Delete comment
vi: Xóa bài bình luận

en: Search index
vi: Chỉ mục tìm kiếm

en: Publish comment
vi: Xuất bản bình luận

en: Scrollable
vi: Có thể cuộn

en: Personal contact form
vi: Trang liên hệ cá nhân

en: Powered by Drupal
vi: Sử dụng Drupal

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Full comment
vi: Bình luận đầy đủ

en: Save comment
vi: Lưu bình luận

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ

en: Unpublish content
vi: Không xuất bản nội dung

en: Make content sticky
vi: Stick nội dung lên

en: Make content unsticky
vi: Unstick nội dung

en: Promote content to front page
vi: Đưa nội dung ra trang chủ

en: Remove content from front page
vi: Gỡ bỏ nội dung khỏi trang chính

en: Save content
vi: Lưu nội dung

en: Taxonomy term page
vi: Trang từ liệu

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
vi: Kiểu nội dung <em>bài viết</em> bao gồm các nội dung tin tức, bài blog hay thông tin thường xuyên được cập nhật.

en: Update URL alias
vi: Cập nhật đường dẫn URL ảo

en: Unit Price
vi: Đơn vị giá

en: Dark
vi: Sẫm màu
