Smartling Connector (8.x-1.0-rc1) - en to ta translation catalogue (36 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Language
ta: மொழி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Name
ta: பெயர்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Queued
ta: வரிசைப்படுத்திய

en: Key
ta: சாவி

en: Enabled languages
ta: செயல்படுத்தப்பட்ட மொழிகள்

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Failed
ta: தோல்வி

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Translation language
ta: மொழிபெயர்ப்பு மொழி

en: Translated
ta: மொழிபெயர்க்கப்பட்ட

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Account settings
ta: அங்கத்துவ அமைவுகள்

en: Account
ta: கணக்கு

en: About
ta: பற்றி

en: Bundle
ta: பொதி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: User permissions
ta: பயனர் அனுமதிகள்
