SMSC (8.x-1.0-beta3) - en to te translation catalogue (7 entries)

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Message
te: సందేశం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: About
te: గురించి

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
