SMS Framework (8.x-1.1-beta1) - en to vi translation catalogue (40 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Enable
vi: Bật

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: Edit
vi: Sửa

en: Message
vi: Thông điệp

en: - None -
vi: - Không -

en: The configuration options have been saved.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được lưu lại.

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Text
vi: Văn bản

en: Total
vi: Tổng

en: ID
vi: Mã

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Error
vi: Lỗi

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Send
vi: Gửi

en: Day
vi: Ngày

en: Rows
vi: Số dòng

en: Phone number
vi: Số điện thoại

en: seconds
vi: giây

en: Messages
vi: Thông báo

en: Expired
vi: Hết hạn

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Message preview
vi: Xem trước thông điệp

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Unverified
vi: Chưa thẩm tra

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Path to custom icon
vi: Đường dẫn đến biểu tượng tùy chọn

en: Start time
vi: Thời điểm đầu:

en: Status message
vi: Thông báo tình trạng

en: Incoming
vi: Gửi đến

en: Outgoing
vi: Gửi đi

en: Gateway
vi: Máy cổng
