SMS System (1.0.4) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Message
vi: Thông điệp

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: To
vi: Đến

en: Mode
vi: Chế độ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
