SnapEngage (8.x-2.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Pages
cy: Tudalennau

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Role specific visibility settings
cy: Gosodiadau gwelededd swyddogaeth peodol

en: Page specific visibility settings
cy: Tudalen gyda gosodiadau gweledol penodol

en: Add if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
cy: Ychwanegu os yw'r côd PHP canlynol yn dychwelyd GWIR (modd-PHP, arbenigwyr yn unig)

en: Add to every page except the listed pages.
cy: Ychwanegu i bob tudalen heblaw y tudalennau sydd wedi eu rhestru.

en: Add to the listed pages only.
cy: Ychwanegu tudalennau wedi eu rhestru yn unig.
