snowplow (8.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Login
ta: உள் நுழை

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Status message
ta: நிலை செய்தி
