Sobki Bootstrap (11.0.1) - en to cy translation catalogue (146 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Status
cy: Statws

en: Suffix
cy: Ôl-ddoddiadau

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: List
cy: Rhestr

en: Subject
cy: Testun

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Language
cy: Iaith

en: more
cy: mwy

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: Comments
cy: Sylwadau

en: More
cy: Mwy

en: On
cy: Ymlaen

en: Tags
cy: Tagiau

en: Homepage
cy: Hafan

en: view
cy: gweld

en: File
cy: Ffeil

en: Edit
cy: Golygu

en: Size
cy: Maint

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: None
cy: Dim

en: Number
cy: Rhif

en: Message
cy: Neges

en: Link
cy: Dolen

en: Image
cy: Delwedd

en: Feed
cy: Porth

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Taxonomy term
cy: Term tacsonomi

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Help
cy: Cymorth

en: True
cy: Gwir

en: Default
cy: Diofyn

en: Small
cy: Bach

en: Views
cy: Gwelediadau

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Text
cy: Testun

en: Attachment
cy: Atodiad

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: Before
cy: Cynt

en: After
cy: Ar ôl

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Files
cy: Ffeiliau

en: Contact
cy: Cyswllt

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Separator
cy: Gwahanydd

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Footer
cy: Troedyn

en: To
cy: I

en: From
cy: Gan

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Comment
cy: Sylw

en: Hostname
cy: Enw gwesteiwr

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Vocabulary
cy: Geirfa

en: Term name
cy: Enw term

en: Last access
cy: Mynediad diwethaf

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Last update
cy: Diweddariad diwethaf

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Thumbnail
cy: Disgrifiad Cryno

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Plain text
cy: Testun plaen

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: General
cy: Cyffredinol

en: Table
cy: Tabl

en: Start
cy: Dechrau

en: Navigation
cy: Mordwyo

en: Color
cy: Lliw

en: Repeat
cy: Ail adrodd

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
cy: Mae @site ar hyn o bryd yn cael ei gynnal a chadw. Dylem fod yn ôl yn fuan. Diolch am eich amynedd.

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: Tools
cy: Arfau

en: Recent comments
cy: Sylwadau diweddar

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: English
cy: Saesneg

en: French
cy: Ffrangeg

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Member for
cy: Aelod o

en: Front page
cy: Tudalen flaen

en: Languages
cy: Ieithoedd

en: Configure block
cy: Ffurfweddu'r bloc

en: Your message has been sent.
cy: Mae'ch neges wedi ei yrru.

en: People
cy: Pobl

en: Blocked
cy: Wedi blocio

en: Products
cy: Nwyddau

en: Relationship
cy: Perthynas

en: Translations
cy: Cyfieithiadau

en: Published comments
cy: Sylwadau wedi eu cyhoeddi

en: Sticky
cy: Gludiog

en: Anonymous user
cy: Defnyddiwr anhysbys

en: Apply
cy: Ceisio

en: Language switcher
cy: Newidydd iaith

en: Block description
cy: Disgrifiad bloc

en: Blocks
cy: Blociau

en: Permission
cy: Caniatâd

en: Global
cy: Eang

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: No comments available.
cy: Dim sylwadau ar gael

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
cy: Mae defnyddiwr yn cael ei gysidro ar-lein am hyn o maser ar ôl iddynt weld tudlaen.

en: Offset
cy: Ongli

en: Account
cy: Cyfrif

en: Unpublish comment
cy: Sylw heb ei gyhoeddi

en: User account
cy: Cyfrif defnyddiwr

en: Inherit
cy: Etifeddu

en: Permanent
cy: Parhaol

en: Temporary
cy: Dros dro

en: Delete comment
cy: Dileu sylwadau

en: Posted in
cy: Wedi ei gofnodi yn

en: Upload date
cy: Dyddiad llwytho i fyny

en: Yes/No
cy: Ie/Na

en: Available components
cy: Cydrannau sydd ar gael

en: Round
cy: Crwn

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Who's new
cy: Pwy sy'n newydd

en: Header top
cy: Pennawd ar y brig

en: Date and time
cy: Dyddiad ac amser

en: Who's online
cy: Pwy sydd ar-lein

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen

en: Full comment
cy: Sylw llawn

en: Image style
cy: Arddull delwedd
