Sobki Bootstrap (11.0.1) - en to vi translation catalogue (258 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Register
vi: Đăng ký

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Email notification
vi: Email cảnh báo

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: more
vi: thêm

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Administration
vi: Quản lý

en: Comments
vi: Bình luận

en: More
vi: Thêm

en: Action
vi: Thao tác

en: On
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Homepage
vi: Trang chủ

en: view
vi: xem

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Size
vi: Dung lượng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Use count
vi: Số lần dùng

en: Number
vi: Số

en: Message
vi: Thông điệp

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Center
vi: Giữa

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Help
vi: Trợ giúp

en: True
vi: Đúng

en: Default
vi: Mặc định

en: Top
vi: Đầu

en: Small
vi: Nhỏ

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Section
vi: Phần

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Text
vi: Văn bản

en: Layout
vi: Bố cục

en: ID
vi: Mã

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: Upload
vi: Tải lên

en: Before
vi: Trước

en: After
vi: Sau

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Files
vi: Các tập tin

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Bottom
vi: Cuối

en: Off
vi: Tắt

en: Footer
vi: Phần chân

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Roles
vi: Vai trò

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Term name
vi: Tên từ liệu

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Heading
vi: Tiêu đề

en: Normal
vi: Bình thường

en: Success
vi: Thành công

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Last update
vi: Lập cập nhật cuối

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Media
vi: Phương tiện

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: General
vi: Tổng quát

en: Example
vi: Ví dụ

en: Table
vi: Bảng

en: Start
vi: Khởi động

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Color
vi: Màu sắc

en: Repeat
vi: Lặp lại

en: Role
vi: Vai trò

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
vi: @site đang được bảo trì. Chúng tôi sẽ trở lại trong thời gian sớm nhất. Xin vui lòng chờ đợi.

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Recent comments
vi: Bài bình luận gần đây

en: Template
vi: Mẫu

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Gender
vi: Giới tính

en: Not used
vi: Chưa sử dụng

en: ms
vi: mili-giây

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Source
vi: Nguồn

en: Member for
vi: Đã tham gia được

en: Front page
vi: Trang nhất

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: Configure block
vi: Cấu hình khối nội dung

en: author
vi: tác giả

en: Fixed
vi: Cố định

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Days
vi: Ngày

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Your message has been sent.
vi: Thông điệp của bạn đã được gửi đi.

en: Info
vi: Thông tin

en: People
vi: Mọi người

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Glossary
vi: Bảng thuật ngữ

en: Diff
vi: Khác biệt

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Products
vi: Sản phẩm

en: Document
vi: Tài liệu

en: Percentage
vi: Tỷ lệ

en: Relationship
vi: Quan hệ

en: Translations
vi: Các bản dịch

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Published comments
vi: Các bình luận đã được đăng

en: News
vi: Tin tức

en: Related content
vi: Nội dung liên quan

en: Sticky
vi: Dính

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Shortcuts
vi: Các liên kết nhanh

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Language switcher
vi: Chuyển đổi ngôn ngữ

en: Block description
vi: Mô tả khối

en: Blocks
vi: Khối

en: Used in
vi: Được dùng trong

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Permission
vi: Quyền

en: Grid
vi: Lưới

en: Next >
vi: Sau >

en: < Previous
vi: < Trước

en: Global
vi: Chung

en: Space
vi: Khoảng trống

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: No comments available.
vi: Không có bài bình luận nào.

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
vi: Một người dùng được coi là trực tuyến trong thời lượng này, tính từ lần cuối cùng họ xem một nội dung trên website.

en: Hide all
vi: Ẩn tất cả

en: Show all
vi: Hiện tất cả

en: Local
vi: Cục bộ

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Locked
vi: Đã khoá

en: Account
vi: Tài khoản

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: Publish content
vi: Đăng nội dung

en: Unpublish comment
vi: Bỏ công bố bài bình luận

en: Newest first
vi: Từ mới đến cũ

en: Block type
vi: Kiểu khối

en: User account
vi: Tài khoản người dùng

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: IP address
vi: Địa chỉ IP

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Light
vi: Nhẹ

en: Permanent
vi: Lâu dài

en: Temporary
vi: Tạm thời

en: No files available.
vi: Không có tệp nào.

en: Delete comment
vi: Xóa bài bình luận

en: MIME type
vi: Loại MIME

en: Posted in
vi: Đã gửi bài trong

en: Upload date
vi: Ngày tải lên

en: Primary
vi: Chính

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Search index
vi: Chỉ mục tìm kiếm

en: Publish comment
vi: Xuất bản bình luận

en: Draft
vi: Nháp

en: Save Draft
vi: Lưu bản nháp

en: Background image
vi: Ảnh nền

en: Yes/No
vi: Có/Không

en: Secondary
vi: Phụ

en: Available components
vi: Các thành phần có sẵn

en: Education
vi: Giáo dục

en: Accordion
vi: Đàn xếp

en: Round
vi: Ngẫu

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Who's new
vi: Thành viên mới

en: Header top
vi: Đầu đề trên

en: Date and time
vi: Ngày và giờ

en: Who's online
vi: Thành viên trực tuyến

en: Alert
vi: Báo động

en: Author name
vi: Tên tác giả

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Library
vi: Thư viện

en: Scroll
vi: Cuộn

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Full comment
vi: Bình luận đầy đủ

en: Save comment
vi: Lưu bình luận

en: Unapproved comments
vi: Các bình luận chưa xét duyệt

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ

en: Recent content
vi: Nội dung mới

en: Unpublish content
vi: Không xuất bản nội dung

en: Make content sticky
vi: Stick nội dung lên

en: Make content unsticky
vi: Unstick nội dung

en: Promote content to front page
vi: Đưa nội dung ra trang chủ

en: Remove content from front page
vi: Gỡ bỏ nội dung khỏi trang chính

en: Save content
vi: Lưu nội dung

en: Find and manage content.
vi: Tìm và quản lí nội dung.

en: The name of the shortcut.
vi: Tên của liên kết nhanh

en: Time zones
vi: Múi giờ

en: Taxonomy term page
vi: Trang từ liệu

en: No people available.
vi: Không có người dùng nào.

en: Find and manage people interacting with your site.
vi: Tìm kiếm và quản lý tương tác giữa người dùng với trang web.

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: No media available.
vi: Không có phương tiện nào.

en: auto
vi: tđộng

en: Current page
vi: Trang hiện thời

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: Update URL alias
vi: Cập nhật đường dẫn URL ảo

en: Bulk update
vi: Cập nhật hàng loạt

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
vi: Quản lý tài khoản người dùng, vai trò và quyền

en: Dark
vi: Sẫm màu

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Media Field
vi: Trường phương tiện

en: Top Bar
vi: Thanh đỉnh

en: Tablet
vi: Bảng tính
