Sobki Bootstrap (11.0.7) - en to ml translation catalogue (90 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Suffix
ml: പ്രത്യയം

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Moderated content
ml: മോഡറേറ്റ് ചെയ്ത ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: On
ml: ഓൺ

en: view
ml: കാണുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Number
ml: അക്കം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Help
ml: സഹായം

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ പേര്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Color
ml: നിറം

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ml: @site ഇപ്പോള്‍ അറ്റകുറ്റപ്പണിയിലാണ്. ഞങ്ങള്‍ പെട്ടെന്ന് തന്നെ  പ്രവര്‍ത്തനക്ഷമമാകുന്നതാണ്. താങ്കളുടെ സഹിഷ്ണുതയ്ക്ക് നന്ദി.

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: French
ml: ഫ്രഞ്ച്

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Front page
ml: പ്രധാനതാള്‍

en: Info
ml: വിവരം

en: People
ml: ആളുകള്‍

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: MIME type
ml: MIME തരം

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍

en: Not specified
ml: എടുത്തു പറഞ്ഞിട്ടില്ല

en: Restricted HTML
ml: നിയന്ത്രിതമായ HTML

en: Links related to the active user account
ml: സജീവമായ ഉപയോക്തൃ അക്കൗണ്ടുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ലിങ്കുകൾ

en: Site information links
ml: സൈറ്റ് വിവരങ്ങൾ അടങ്ങിയ ലിങ്കുകൾ

en: Shows a list of the newest user accounts on the site.
ml: സൈറ്റിലെ ഏറ്റവും പുതിയ ഉപയോക്തൃ അക്കൗണ്ടുകളുടെ ഒരു ലിസ്റ്റ് കാണിക്കുന്നു.

en: Who's online block
ml: ആരൊക്കെ ഓൺലൈനിലാണെന്ന് കാണിക്കുന്ന ബ്ലോക്ക്

en: Shows the user names of the most recently active users, and the total number of active users.
ml: ഏറ്റവും പുതിയ സജീവ ഉപയോക്താക്കളുടെ പേരുകൾ, സജീവ ഉപയോക്താക്കളുടെ മൊത്തം എണ്ണം എന്നിവ കാണിക്കുന്നു.

en: Max 1300x1300
ml: പരമാവധി 1300x1300

en: Max 2600x2600
ml: പരമാവധി 2600x2600

en: Max 325x325
ml: പരമാവധി 325x325

en: Max 650x650
ml: പരമാവധി 650x650

en: Narrow
ml: ഇടുങ്ങിയത്

en: Find and manage content
ml: ഉള്ളടക്കം കണ്ടെത്തുകയും നിയന്ത്രിക്കുകയും ചെയ്യുക

en: Name or email contains
ml: പേര് അല്ലെങ്കിൽ ഇമെയിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു

en: A list of new users
ml: പുതിയ ഉപയോക്താക്കളുടെ പട്ടിക

en: There are currently @total users online.
ml: നിലവിൽ ഓൺലൈനിൽ @total ഉപയോക്താക്കൾ ഉണ്ട്.

en: There are currently 0 users online.
ml: നിലവിൽ 0 ഉപയോക്താക്കൾ ഓൺലൈനിൽ ഉണ്ട്.

en: A list of users that are currently logged in.
ml: നിലവിൽ ലോഗിൻ ചെയ്തിട്ടുള്ള ഉപയോക്താക്കളുടെ ഒരു ലിസ്റ്റ്.

en: A locally hosted audio file.
ml: പ്രാദേശികമായി ഹോസ്റ്റ് ചെയ്‌ത ഓഡിയോ ഫയൽ.

en: A locally hosted video file.
ml: പ്രാദേശികമായി ഹോസ്റ്റ് ചെയ്‌ത ഒരു വീഡിയോ ഫയൽ.
