Sobki DSFR (10.0.0-alpha1) - en to te translation catalogue (125 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: Language
te: భాష

en: more
te: మరిన్ని

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: More
te: మరిన్ని

en: Action
te: చర్య

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Homepage
te: ముంగిలి పేజీ

en: view
te: వీక్షించు

en: Edit
te: మార్చు

en: Size
te: కొలత

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: True
te: సత్యం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Attachment
te: జోడింపు

en: Titles
te: శీర్షికలు

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Filter
te: వడపోయి

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Normal
te: సాధారణ

en: Last update
te: చివరి తాజాకరణ

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: General
te: సాధారణ

en: Table
te: పట్టిక

en: Role
te: పాత్ర

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
te: @site సైటు ప్రస్తుతం నిర్వహణలో ఉంది. త్వరలో తిరిగి మీ ముందుంటాం. మీ సహనానికి నెనరులు.

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Recent comments
te: ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు

en: Full
te: పూర్తి

en: English
te: ఆంగ్లం

en: French
te: ఫ్రెంచ్

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Member for
te: సభ్యుడుగా

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Languages
te: భాషలు

en: Months
te: నెలలు

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: People
te: ప్రజలు

en: Author Name
te: రచయిత పేరు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Translations
te: అనువాదాలు

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Published comments
te: ప్రచురించిన వ్యాఖ్యలు

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Permission
te: అనుమతి

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: No comments available.
te: వ్యాఖ్యలు లేవు

en: Account
te: ఖాతా

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: IP address
te: ఐపీ చిరునామా

en: Delete comment
te: వ్యాఖ్య తొలగించు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Who's new
te: ఎవరు కొత్త

en: Date and time
te: తేదీ మరియు సమయం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Full comment
te: పూర్తి వ్యాఖ్య

en: Unapproved comments
te: అనుమతించని వ్యాఖ్యలు

en: Time zones
te: కాల మండలాలు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Changed date
te: మార్చిన తేదీ

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Large (480×480)
te: పెద్దది (480×480)

en: HTML Date
te: HTML తేదీ

en: HTML Month
te: HTML నెల

en: HTML Time
te: HTML సమయం

en: HTML Week
te: HTML వారం

en: HTML Year
te: HTML సంవత్సరం

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ

en: Block the selected user(s)
te: ఎంచుకున్న వాడుకరులను నిరోధించు

en: Cancel the selected user account(s)
te: ఎంచుకున్న వాడుకరుల ఖాతాలను రద్దుచేయి

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML

en: Recent comments.
te: ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు.

en: Shows a list of the newest user accounts on the site.
te: సైటులో కొత్త వాడుకరుల ఖాతాల జాబితాను చూపిస్తుంది.

en: Max 1300x1300
te: గరిష్టంగా 1300x1300

en: Max 2600x2600
te: గరిష్టంగా 2600x2600

en: Max 325x325
te: గరిష్టంగా 325x325

en: Max 650x650
te: గరిష్టంగా 650x650

en: A list of new users
te: కొత్త వాడుకరుల జాబితా

en: There are currently @total users online.
te: ప్రస్తుతం ఆన్‌లైనులో @total వాడుకరులు ఉన్నారు.

en: There are currently 0 users online.
te: ప్రస్తుతం ఆన్‌లైనులో 0 వాడుకరులు ఉన్నారు.

en: A list of users that are currently logged in.
te: ప్రస్తుతం ప్రవేశించివున్న వాడుకరుల జాబితా.

en: The approved comments listing.
te: ఆమోదించబడిన వ్యాఖ్యల జాబితా.

en: Comments published
te: ప్రచురిత వ్యాఖ్యలు

en: The unapproved comments listing.
te: ఆమోదించని వ్యాఖ్యల జాబితా.
