Sobki DSFR (10.1.0-beta3) - en to ta translation catalogue (45 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: More
ta: மேலும்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Text
ta: உரை

en: User
ta: பயனர்

en: Error
ta: பிழை

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: All
ta: எல்லா

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Color
ta: நிறம்

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Notice
ta: கவனிப்பு

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Shortcuts
ta: குறுக்குவழிகள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Alert
ta: சமிக்சை

en: Recent content.
ta: சமீபத்திய உள்ளடக்கம்.
