Sobki DSFR (11.0.1) - en to cy translation catalogue (63 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Content
cy: Cynnwys

en: Subject
cy: Testun

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Language
cy: Iaith

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: More
cy: Mwy

en: Tags
cy: Tagiau

en: Homepage
cy: Hafan

en: Size
cy: Maint

en: Reset
cy: Ailosod

en: Link
cy: Dolen

en: Image
cy: Delwedd

en: Name
cy: Enw

en: Taxonomy term
cy: Term tacsonomi

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Help
cy: Cymorth

en: Default
cy: Diofyn

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: Text
cy: Testun

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Error
cy: Gwall

en: Contact
cy: Cyswllt

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Separator
cy: Gwahanydd

en: Horizontal
cy: Llorweddol

en: Vertical
cy: Fertigol

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Footer
cy: Troedyn

en: Comment
cy: Sylw

en: Hostname
cy: Enw gwesteiwr

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Plain text
cy: Testun plaen

en: General
cy: Cyffredinol

en: Start
cy: Dechrau

en: Color
cy: Lliw

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
cy: Mae @site ar hyn o bryd yn cael ei gynnal a chadw. Dylem fod yn ôl yn fuan. Diolch am eich amynedd.

en: Tools
cy: Arfau

en: Front page
cy: Tudalen flaen

en: Languages
cy: Ieithoedd

en: Configure block
cy: Ffurfweddu'r bloc

en: Your message has been sent.
cy: Mae'ch neges wedi ei yrru.

en: Relationship
cy: Perthynas

en: Translations
cy: Cyfieithiadau

en: Information
cy: Gwybodaeth

en: Global
cy: Eang

en: Unpublish comment
cy: Sylw heb ei gyhoeddi

en: User account
cy: Cyfrif defnyddiwr

en: Delete comment
cy: Dileu sylwadau

en: Yes/No
cy: Ie/Na

en: Date and time
cy: Dyddiad ac amser

en: Full comment
cy: Sylw llawn
