Soccerbet (1.0.0-beta4) - en to vi translation catalogue (36 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Group
vi: Nhóm

en: yes
vi: có

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Edit
vi: Sửa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Refresh
vi: Làm tươi

en: Display
vi: Hiển thị

en: Total
vi: Tổng

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Options
vi: Tùy chọn

en: no
vi: không

en: Points
vi: Điểm

en: Send
vi: Gửi

en: Payments
vi: Thanh toán

en: Members
vi: Các thành viên

en: Group name
vi: Tên nhóm

en: Start
vi: Khởi động

en: End
vi: Kết thúc

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: Note
vi: Ghi chú

en: Save settings
vi: Lưu các thiết lập

en: City
vi: Thành phố

en: Period
vi: Dấu chấm

en: open
vi: đang hoạt động

en: Final
vi: Cuối cùng

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Shoutbox
vi: Trò chuyện

en: Matches
vi: Khớp

en: Round
vi: Ngẫu

en: Delete message
vi: Xoá thông điệp

en: Wins
vi: Thắng
