Open Social (8.x-1.0-alpha3) - en to cy translation catalogue (302 entries)

en: Forms
cy: Ffurflenni

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Images
cy: Delweddau

en: Previous
cy: Cynt

en: Next
cy: Nesaf

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: delete
cy: dileu

en: Status
cy: Statws

en: Create a new user account.
cy: Creu cyfrif defnyddiwr newydd.

en: E-mail
cy: E-bost

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Value
cy: Gwerth

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: content
cy: cynnwys

en: Groups
cy: Grwpiau

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Closed
cy: Ar gau

en: List
cy: Rhestr

en: Subject
cy: Testun

en: disabled
cy: analluog

en: Confirm
cy: Cadarnhau

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Language
cy: Iaith

en: Read more
cy: Darllen mwy

en: more
cy: mwy

en: Disable
cy: Analluogi

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: Comments
cy: Sylwadau

en: On
cy: Ymlaen

en: Tags
cy: Tagiau

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Content types
cy: Mathau cynnwys

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: Version
cy: Fersiwn

en: view
cy: gweld

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: None
cy: Dim

en: Display settings
cy: Dangos gosodiadau

en: default
cy: rhagosod

en: Number
cy: Rhif

en: Message
cy: Neges

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Country
cy: Gwlad

en: Weight
cy: Pwysau

en: Image
cy: Delwedd

en: Types
cy: Mathau

en: Parent
cy: Rhiant

en: Parents
cy: Rhieni

en: none
cy: dim

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Book
cy: Llyfr

en: Export
cy: Allfudo

en: Field
cy: Maes

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Save
cy: Cadw

en: Help
cy: Cymorth

en: username
cy: enw defnyddiwr

en: Default
cy: Diofyn

en: Update
cy: Diweddaru

en: Open
cy: Ar agor

en: Small
cy: Bach

en: Large
cy: Mawr

en: Core
cy: Craidd

en: Time
cy: Amser

en: Views
cy: Gwelediadau

en: Add
cy: Ychwanegu

en: View
cy: Gweld

en: Format
cy: Fformat

en: Path
cy: Llwybr

en: Vocabularies
cy: Geirfaoedd

en: Modules
cy: Modiwlau

en: Region
cy: Rhanbarth

en: Visible
cy: Gweledig

en: Menu
cy: Dewislen

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Text
cy: Testun

en: Theme
cy: Thema

en: path
cy: llwybr

en: Total
cy: Cyfanswm

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: type
cy: math

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Configure
cy: Ffurfweddu

en: file
cy: ffeil

en: status
cy: statws

en: Error
cy: Gwall

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Create
cy: Creu

en: Separator
cy: Gwahanydd

en: Horizontal
cy: Llorweddol

en: Vertical
cy: Fertigol

en: Menu item
cy: Eitem dewislen

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Post
cy: Cofnod

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Host
cy: Gwesteiwr

en: Never
cy: Byth

en: To
cy: I

en: Custom
cy: Addasu

en: Visibility
cy: Gwelededd

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Comment
cy: Sylw

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Session ID
cy: Sesiwn ID

en: Last access
cy: Mynediad diwethaf

en: Fields
cy: Meysydd

en: Count
cy: Cyfrifiad

en: Normal
cy: Cyffredin

en: active
cy: weithredol

en: %time ago
cy: %time yn ôl

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Advanced
cy: Uwch

en: Thumbnail
cy: Disgrifiad Cryno

en: Details
cy: Manylion

en: Processors
cy: Proseswyr

en: Phone
cy: ffôn

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Recipient
cy: Derbynnydd

en: Company
cy: Cwmni

en: node
cy: nod

en: General
cy: Cyffredinol

en: Method
cy: Dull

en: Events
cy: Digwyddiadau

en: Now
cy: Nawr

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: access content
cy: mynediad at gynnwys

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Last name
cy: Cyfenw

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Log in
cy: Mewngofnodi

en: String
cy: Llinyn

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Not installed
cy: Heb ei osod

en: Last
cy: Olaf

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: Uninstall
cy: Dad-osod

en: Tools
cy: Arfau

en: Clone
cy: Clôn

en: Arguments
cy: Argiau

en: Operator
cy: Gweithredydd

en: Filters
cy: Hidlyddion

en: Random
cy: Ar hap

en: left
cy: chwith

en: right
cy: de

en: Profile
cy: Proffil

en: Close
cy: Yn agos

en: Save settings
cy: Cadw gosodiadau

en: Original
cy: Gwreiddiol

en: Tracker
cy: Traciwr

en: Location name
cy: Enw lleoliad

en: City
cy: Tref

en: Postal code
cy: Cod Post

en: Collapsible
cy: Plygadwy

en: Phone number
cy: Rhif ffôn

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Default language
cy: Rhagosod iaith

en: Add user
cy: Ychwanegu defnyddiwr

en: Hidden
cy: Wedi cuddio

en: Root
cy: Gwreiddyn

en: Add menu
cy: Ychwanegu dewislen

en: Clear
cy: Clir

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: update
cy: diweddaru

en: The changes have been saved.
cy: Mae'r newidiadau wedi cael eu cadw.

en: Member for
cy: Aelod o

en: @time ago
cy: @time yn ôl

en: Front page
cy: Tudalen flaen

en: Languages
cy: Ieithoedd

en: Topics
cy: Testunau

en: Topic
cy: Testun

en: Create new revision
cy: Creu adolygiad newydd

en: First
cy: Cyntaf

en: Limit
cy: Terfyn

en: Select list
cy: Dewis rhestr

en: Posts
cy: Cofnodion

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Log out
cy: Allgofnodi

en: profile
cy: proffil

en: Create new account
cy: Creu cyfrif newydd

en: People
cy: Pobl

en: Blocked
cy: Wedi blocio

en: or
cy: neu

en: Revision
cy: Diwygiad

en: Permissions
cy: Hawliau

en: Date created
cy: Dyddiad crëwyd

en: Street address
cy: Cyfeiriad

en: @type: deleted %title.
cy: @type: %title wedi ei ddileu.

en: The username %name has not been activated or is blocked.
cy: Nid yw'r enw defnyddiwr %name wedi ei awdurdodi neu wedi ei flocio.

en: Login attempt failed for %user.
cy: Ymgais mewngofnodi wedi methu i %user.

en: image
cy: delwedd

en: Themes
cy: Themâu

en: Translations
cy: Cyfieithiadau

en: Read only
cy: Darllen yn unig

en: TRUE
cy: GWIR

en: FALSE
cy: ANWIR

en: Default value
cy: Gwerth rhagosod

en: Anonymous user
cy: Defnyddiwr anhysbys

en: Apply
cy: Ceisio

en: Enter the terms you wish to search for.
cy: Rhowch y termau yr ydych eisiau chwilio amdano i mewn.

en: Information
cy: Gwybodaeth

en: Translated
cy: Cyfieithwyd

en: Blocks
cy: Blociau

en: Menus
cy: Dewislenni

en: Add vocabulary
cy: Ychwanegu geirfa

en: Permission
cy: Caniatâd

en: Hide
cy: Cuddio

en: Language code
cy: Côd yr iaith

en: Profiles
cy: Proffilau

en: Reply
cy: Ateb

en: You must include at least one positive keyword with @count characters or more.
cy: Mae'n rhaid i chi gynnwys o leiaf un gair allweddol cadarnhaol gyda @count o gymeriadau neu fwy.

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dychwelyd i'r diwygiad o %revision-date?

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: 1 user | @count users
cy[0]: 1 defnyddiwr. @count o ddefnyddwyr.

en: ok
cy: iawn

en: empty
cy: gwag

en: Package
cy: Pecyn

en: Add role
cy: Ychwanegu swyddogaeth

en: Context
cy: Cyd-destun

en: Offset
cy: Ongli

en: Edit comment
cy: Golygu sylwadau

en: contains
cy: yn cynnwys

en: Password reset instructions mailed to %name at %email.
cy: Cyfarwyddiadau ailosod cyfrinair wedi ei yrru at %name yn %email.

en: Account
cy: Cyfrif

en: Field settings
cy: Gosodiadau maes

en: Number of comments
cy: Nifer o sylwadau

en: Ordered list
cy: Rhestr mewn trefn

en: Unordered list
cy: Rhestr ddim mewn trefn

en: and
cy: ac

en: Unpublish comment
cy: Sylw heb ei gyhoeddi

en: field
cy: maes

en: Create @name
cy: Creu @name

en: Save permissions
cy: Cadw hawliau

en: Effect
cy: Effaith

en: Error message
cy: Neges wall

en: User roles
cy: Swyddogaethau defnyddiwr

en: User account
cy: Cyfrif defnyddiwr

en: Direction
cy: Cyfeiriad

en: Display type
cy: Dangos math

en: Run cron
cy: Gadael i cron redeg

en: Is not one of
cy: Ddim yn un o

en: Autocomplete
cy: Hunan-gwblhau

en: Revision information
cy: Gwybodaeth diwygiad

en: Is one of
cy: Yn un o

en: Is empty (NULL)
cy: Yn wag (NULL)

en: not empty
cy: ddim yn wag

en: The size of the file.
cy: Maint y ffeil.

en: form
cy: ffurf

en: Current date
cy: Dyddiad presennol

en: Invalid input
cy: Mewnbwn annilys

en: Simple separator
cy: Gwahanydd syml

en: Is all of
cy: Y cyfan o

en: Is none of
cy: Dim o

en: Break lock
cy: Torri clo

en: Default site language
cy: Rhagosod iaith y safle

en: Dropdown
cy: Llam-rhestr

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Drag to re-order
cy: Llusgwch i ail-drefnu

en: The installation has encountered an error.
cy: Mae'r gosodiad wedi dod ar draws gwall

en: HTML filter
cy: Hidlydd HTML

en: Copy of the revision from %date.
cy: Copi o'r diwygiad o %date.

en: @type: reverted %title revision %revision.
cy: @type: %title wedi ei ddychwelyd at ddiwygiad %revision.

en: Post settings
cy: Gosodiadau cofnod

en: Add content type
cy: Ychwanegu math o gynnwys

en: Minimum word length to index
cy: Hyd gair lleiaf i fynegai

en: The number of characters a word has to be to be indexed. A lower setting means better search result ranking, but also a larger database. Each search query must contain at least one keyword that is this size (or longer).
cy: Nifer o gymeriadau y mae'n rhaid i air gael ei fynegeio. Mae gosodiad îs yn golygu gwell graddfa canlyniad chwiliad, ond cronfa ddata mwy. Mae'n rhaid i bob ymholiad chwilio gynnwys o leiaf un gair allweddol sydd y maint yma (neu'n hirach).

en: Simple CJK handling
cy: Triniaeth CJK syml

en: No modules selected.
cy: Dim modiwlau wedi eu dewis.

en: Cron ran successfully.
cy: Cron wedi rhedeg yn lwyddiannus.

en: No modules are available to uninstall.
cy: Does dim modilwau ar gael i dad-osod.

en: Powered by Drupal
cy: Wedi ei bŵeru gan Drupal

en: Default country
cy: Gwlad diofyn

en: Full comment
cy: Sylw llawn
