Open Social (8.x-1.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (415 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Images
ta: படங்கள்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: delete
ta: அழி

en: title
ta: தலைப்பு

en: value
ta: மதிப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Create a new user account.
ta: புதிய பயனர் கணக்கை உருவாக்க.

en: Forgot password?
ta: குறிச்சொல் மறந்துவிட்டதா?

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Delete group
ta: குழுமத்தை அழி

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: more
ta: மேலும்

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: optional
ta: ஏதாவது

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Action
ta: செயல்

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: ERROR
ta: பிழை

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: core
ta: மையக்கூறு

en: view
ta: பார்

en: all
ta: அனைத்து

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: default
ta: இயல்புநிலை

en: Number
ta: எண்

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: Image
ta: படம்

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: Types
ta: வகைகள்

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Parents
ta: பெற்றோர்கள்

en: none
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: நூல்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Field
ta: புலம்

en: container
ta: கொள்கலன்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: username
ta: பயனர் பெயர்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Open
ta: திற

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Core
ta: கருவம்

en: Time
ta: நேரம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Path
ta: பாதை

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Region
ta: பகுதி

en: Visible
ta: பார்க்கக்கூடிய

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Text
ta: உரை

en: Theme
ta: தீம்

en: path
ta: வழி

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: type
ta: வகை

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: file
ta: கோப்பு

en: status
ta: நிலை

en: Error
ta: பிழை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Exclude
ta: விலக்கி

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: Menu item
ta: வரைப்பட்டி உருப்பு

en: The name of the menu.
ta: வகைப்பட்டியின் பெயர்

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Post
ta: பதிவு

en: Area
ta: பரப்பு

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Site
ta: தளம்

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Url
ta: முகவரி

en: Module
ta: கூடகம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Host
ta: புரவலன்

en: Never
ta: இல்லை

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: To
ta: பெறுநர்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: active
ta: செயலில்

en: N/A
ta: இல்

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Load
ta: ஏற்று

en: Processors
ta: செயல்படுத்திகள்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: node
ta: கணு

en: General
ta: பொது

en: Method
ta: முறை

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: access content
ta: உள்ளடக்கத்தினை அணுகுக

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: String
ta: சொல்

en: External
ta: வெளிப்புற

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Cache
ta: பதுக்ககம்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Uninstall
ta: கழற்றல்

en: Install
ta: நிறுவுக

en: Save and edit
ta: சேமிக்க மற்றும் திருத்த

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Clone
ta: போலிகை

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Random
ta: தாறுமாறு

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Close
ta: மூடு

en: Add group
ta: குழு சேர்

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Tracker
ta: கண்காணிப்பான்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: Add user
ta: பயனரை சேர்

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Show
ta: காட்டு

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Add menu
ta: வகைப்பட்டியினைச் சேர்க்க

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: update
ta: நிகழ்நிலை

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Member for
ta: பயனாளராக

en: @time ago
ta: @time க்கு முன்னர்

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Topic
ta: தலைப்பு

en: Activity
ta: செயல்பாடு

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Limit
ta: எல்லை

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: profile
ta: விளக்கவிபரம்

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: Info
ta: தகவல்

en: People
ta: நபர்கள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: or
ta: அல்லது

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Missing
ta: காணாமல்

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Show comments
ta: கருத்துகள் காட்டு

en: Reversed
ta: நேர்மாறான

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Failed
ta: தோல்வி

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: Migrate
ta: புலம்பெயர்ப்பு

en: The username %name has not been activated or is blocked.
ta: அங்கத்துவம் %name இதுவரை செயல்படுத்தப்படவில்லை அல்லது  தடுக்கப்பட்டிருக்கிறது.

en: Login attempt failed for %user.
ta: %user பயனரது உள்நுழைவு முயற்சி தோல்வி.

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: image
ta: படம்

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: Content Type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Read only
ta: படிக்க மட்டும்

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Translated
ta: மொழிபெயர்க்கப்பட்ட

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Add vocabulary
ta: சொற்றொகுதியை இணை

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்

en: Decimal
ta: பதின்மம்

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Editor
ta: பதிப்பாளர்

en: Hide
ta: மறை

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: Profiles
ta: விளக்கவிபரங்கள்

en: Reply
ta: மறுமொழி

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Search users
ta: பயனர்கள் தேடுதல்

en: Extension
ta: நீட்சி

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Provided by
ta: வழங்கப்பட்ட

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: ok
ta: சரி

en: empty
ta: காலி

en: Add role
ta: பாத்திரத்தைத் சேர்

en: Context
ta: சூழல்

en: Edit comment
ta: கருத்தை மாற்று

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Password reset instructions mailed to %name at %email.
ta: கடவுச்சொல் மாற்றியமைக்கத் தேவையான வழிமுறைகள் %name பெயரில் %email மின்னஞ்சலி முகவரிக்கு அனுப்பப்பட்டது.

en: Account
ta: கணக்கு

en: Data
ta: தரவு

en: Any
ta: ஏதும்

en: Node count
ta: முனை எண்ணிக்கை

en: Field settings
ta: புல அமைவுகள்

en: Search content
ta: உள்ளடக்க தேடல்

en: Number of comments
ta: மொத்த கருத்துகள்

en: Content ID
ta: உள்ளடக்க குறியெண்

en: Ordered list
ta: வரிசை பட்டியல்

en: Unordered list
ta: வரிசையிலா பட்டியல்

en: About
ta: பற்றி

en: and
ta: மற்றும்

en: Unpublish comment
ta: வெளியிடப்படாத கருத்து

en: field
ta: புலம்

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: Save permissions
ta: அனுமதிகளை சேமி

en: Effect
ta: விளைவு

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: Direction
ta: திசை

en: Display type
ta: காட்சி வகை

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Run cron
ta: cron ஓட்டு

en: IP address
ta: IP முகவரி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Boolean
ta: பூலியன்

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்

en: Bundle
ta: பொதி

en: Revision information
ta: மறுபதிப்பு தகவல்கள்

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Search index
ta: தேடல் குறியீடு

en: 1 character | @count characters
ta[0]: 1 எழுத்து
ta[1]: @count எழுத்துகள்

en: Publish comment
ta: கருத்தை வெளியிடு

en: Sum
ta: தொகை

en: Add link
ta: சுட்டியை இணை

en: form
ta: படிவம்

en: Current date
ta: தற்போதைய தேதி

en: not
ta: இல்லை

en: Break lock
ta: பூட்டை உடை

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Compact
ta: அடக்கமான

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Dependency
ta: சார்வுகள்

en: Drag to re-order
ta: வரிசை மாற்ற இழு

en: The installation has encountered an error.
ta: நிறுவுதலில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: HTML filter
ta: HTML வடிகட்டி

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: @type: reverted %title revision %revision.
ta: @type:  %revision சீராய்விலிருந்து %title முன்நிலைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது.

en: Post settings
ta: பதிவு அமைவுகள்

en: Add content type
ta: உள்ளடக்க வகையினைச் சேர்க்க

en: No modules selected.
ta: எந்த மட்டும் தெரிவு செய்யப்படவில்ல

en: Cron ran successfully.
ta: க்ரான் ஓட்டம் வெற்றிகரமாக நடந்தது.

en: No modules are available to uninstall.
ta: நீக்க எந்த நீட்சிகளும் இல்லை.

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Author name
ta: ஆசிரியர் பெயர்

en: Show links
ta: இணைப்புகளைக் காட்டு

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Cancel account
ta: அங்கத்துவ இரத்து

en: Dependencies
ta: சார்புகள்

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Default country
ta: இயல்பான நாடு

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்

en: Full comment
ta: முழு கருத்து

en: Save comment
ta: கருத்தை சேமி

en: Hide summary
ta: சுருக்கத்தை மறை

en: Edit summary
ta: சுருக்கத்தை மாற்று

en: Add effect
ta: விளைவு சேர்க்க

en: Machine name: @name
ta: இயந்திரப்பெயர்: @name

en: Delete selected content
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட உள்ளடக்கத்தை அழி

en: Deleted @count posts.
ta: @count பதிவுகள் அழிக்கப்பட்டது.

en: Are you sure you want to delete this item? | Are you sure you want to delete these items?
ta[0]: இப்பொருளை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?
ta[1]: இப்பொருட்களை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Find and manage content.
ta: உள்ளடக்க தேடல் மற்றும் மேலாண்மை.

en: No people available.
ta: எந்த நபரும் இல்லை.

en: An administrator created an account for you at [site:name]
ta: [site:name] இல் ஒரு நிர்வாகி உங்களுக்காக ஒரு கணக்கை ஆரம்பித்துள்ளார்

en: Find and manage people interacting with your site.
ta: உங்கள் தளத்தில் தொடர்புகொள்ளும் மக்கள் கண்டுபிடிக்கவும் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Re-order rows by numerical weight instead of dragging.
ta: இழுத்துப் போடுவதற்கு பதிலாக எண் அடிப்படையில் மறு வரிசைப் படுத்தவும்.

en: New field name
ta: புதிய புலப்பெயர்

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Save and publish
ta: சேமி மற்றும் வெளியிடு

en: Post comments
ta: கருத்துகளை பதிய

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்

en: Install new module
ta: புதிய நீட்சியை நிறுவு

en: Install new theme
ta: புதிய வடிவமைப்பை நிறுவு

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
ta: பயனர் அங்கத்துவங்கள், பாத்திரங்கள் மற்றும் அனுமதிகளை நிர்வகி

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Weight for row @number
ta: வரிசை @number-யின் எடை

en: Allowed values list: some values are being removed while currently in use.
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட மதிப்புகள் பட்டியல்: தற்போது பயன்பாட்டிலுள்ள சில மதிப்புகள் அகற்றப்படுகின்றன.

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: Change handler
ta: மாற்றம் கையாளுதல்

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: The referenced entity
ta: மேற்கோள் உருப்படி

en: Text value
ta: உரை மதி்பபு

en: Reference method
ta: குறிப்பு முறை

en: The referenced entity (%type: %id) does not exist.
ta: மேற்கொள் உருப்படி (%type: %id) காணப்படவில்லை.

[ctx: Sort order]
en: Order
ta: வரிசை

[ctx: Entity type group]
en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Site header
ta: தள தலையங்கம்

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML

en: Account cancellation request for [user:display-name] at [site:name]
ta: [site:name]ல் [user:display-name] கணக்கு ரத்து செய்வதற்கான கோரிக்கை

en: Account details for [user:display-name] at [site:name]
ta: [site:name]ல் [user:display-name]னுடைய கணக்கு விவரங்கள்

en: Account details for [user:display-name] at [site:name] (pending admin approval)
ta: [site:name]ல் [user:display-name] கணக்கின் விவரங்கள் (நிர்வாக ஒப்புதலுக்காக நிலுவையில் உள்ளது)

en: [user:display-name] has applied for an account.
    
    [user:edit-url]
ta: [user:display-name] ஒரு கணக்கிற்கு விண்ணப்பித்துள்ளார்.
    
    [user:edit-url]

en: Account details for [user:display-name] at [site:name] (approved)
ta: [site:name]ல் [user:display-name] கணக்கின் விவரங்கள் (ஏற்றுக் கொள்ளப்பட்டது)

en: [user:display-name],
    
    Your account on [site:account-name] has been blocked.
    
    --  [site:name] team
ta: [user:display-name],
    
    [site:account-name]ல் உள்ள தங்களது கணக்கு தடுக்கப்பட்டது.
    
    --  [site:name] குழு

en: Account details for [user:display-name] at [site:name] (blocked)
ta: [site:name]ல் [user:display-name] கணக்கின் விவரங்கள் (தடுக்கப்பட்டது)

en: [user:display-name],
    
    Your account on [site:name] has been canceled.
    
    --  [site:name] team
ta: [user:display-name],
    
    [site:name]ல் உள்ள தங்களது கணக்கு ரத்துச் செய்யப்பட்டது.
    
    --  [site:name] குழு

en: Account details for [user:display-name] at [site:name] (canceled)
ta: [site:name]ல் [user:display-name] கணக்கின் விவரங்கள் (ரத்துச் செய்யப்பட்டது)

en: Find and manage content
ta: கண்டுபிடித்து உள்ளடக்கத்தை நிர்வகிக்கவும்

en: Name or email contains
ta: பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் கொண்டுள்ளது
