Open Social (8.x-1.0-alpha5) - en to ml translation catalogue (149 entries)

en: Forms
ml: ഫോമുകള്‍

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: enabled
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കി

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: title
ml: തലക്കെട്ട്‌

en: value
ml: മൂല്യം

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Create a new user account.
ml: ഒരു പുതിയ ഉപയോക്ത്യ അക്കൌണ്ട് സൃഷ്ടിക്കുക.

en: Forgot password?
ml: രഹസ്യവാക്ക് ഓര്‍മ്മയില്ലേ?

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Development
ml: വികസനം

en: Groups
ml: കൂട്ടങ്ങൾ

en: Is
ml: ആണ്

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Closed
ml: അടച്ചു

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Delete group
ml: ഗ്രൂപ്പ് ഇല്ലാതാക്കുക

en: Read more
ml: കൂടുതൽ വായിക്കുക

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: optional
ml: വൈകല്പിക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: On
ml: ഓൺ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Content types
ml: ഉള്ളടക്ക തരങ്ങൾ

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: view
ml: കാണുക

en: all
ml: എല്ലാം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Display settings
ml: ഡിസ്പ്ലേ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: default
ml: സ്വതവേ

en: Number
ml: അക്കം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Types
ml: തരങ്ങൾ

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Book
ml: പുസ്തകം

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: username
ml: ഉപയോക്തൃനാമം

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Core
ml: കോര്‍

en: Time
ml: സമയം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: Vocabularies
ml: പദാവലികൾ

en: Modules
ml: മോഡ്യൂളുകൾ

en: Manage
ml: നിയന്ത്രിക്കുക

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Menu
ml: മെനു

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: Mail
ml: മെയിൽ

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: file
ml: ഫയൽ

en: status
ml: സ്ഥിതി

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Drupal
ml: ഡ്രൂപ്പൽ

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Field name
ml: ഫീല്ഡിന്റെ പേര്

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Recipient
ml: സ്വീകർത്താവ്

en: String
ml: സ്ട്രിങ്ങ്

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Provider
ml: ദാതാവ്

en: Install
ml: സജ്ജീകരിക്കുക

en: Integer
ml: പൂര്‍ണ്ണസംഖ്യ

en: Save settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കു

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: @time ago
ml: @time സമയം മുമ്പ്

en: Front page
ml: പ്രധാനതാള്‍

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: Info
ml: വിവരം

en: People
ml: ആളുകള്‍

en: image
ml: ചിത്രം

en: Minimum
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: Services
ml: സര്‍വിസുകള്‍

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: and
ml: കൂടാതെ

en: Direction
ml: ദിശ

en: Boolean
ml: ബൂളിയന്‍

en: Uses
ml: ഉപയോഗങ്ങൾ

en: The size of the file.
ml: ഫയലിന്റെ വലിപ്പം.

en: form
ml: ഫോം

en: Drag to re-order
ml: പുനഃക്രമീകരിക്കാൻ വലിച്ചിടുക

en: The installation has encountered an error.
ml: സ്ഥാപനത്തില്‍ ഒരു പ്രശ്നം കണ്ടെത്തി.

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി

en: Reference method
ml: സൂചനാ മാർഗ്ഗം

en: Restricted HTML
ml: നിയന്ത്രിതമായ HTML

en: Account details for [user:display-name] at [site:name] (canceled)
ml: [site:name] എന്നതിലെ [user:display-name] എന്നതിനായുള്ള അക്കൗണ്ട് വിശദാംശങ്ങൾ (റദ്ദാക്കി)

en: Find and manage content
ml: ഉള്ളടക്കം കണ്ടെത്തുകയും നിയന്ത്രിക്കുകയും ചെയ്യുക

en: Name or email contains
ml: പേര് അല്ലെങ്കിൽ ഇമെയിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു
