Open Social (8.x-1.0-alpha6) - en to is translation catalogue (337 entries)

en: Forms
is: Form

en: Home
is: Forsíða

en: Title
is: Titill

en: Body
is: Meginmál

en: Images
is: Myndir

en: Previous
is: Fyrri

en: Next
is: Næsta

en: Save configuration
is: Vista stillingar

en: enabled
is: virkt

en: delete
is: eyða

en: title
is: titill

en: value
is: gildi

en: Status
is: Staða

en: Register
is: Nýskráning

en: Create a new user account.
is: Stofna nýjan notendaaðgang.

en: Forgot password?
is: Ertu búin(n) að gleyma lykilorðinu?

en: E-mail
is: Netfang

en: Delete
is: Eyða

en: Submit
is: Vista

en: Operations
is: Aðgerðir

en: Content
is: Innihald

en: Value
is: Gildi

en: Username
is: Notendanafn

en: content
is: innihald

en: Development
is: Þróun

en: Groups
is: Hópar

en: Is
is: Er

en: Group
is: Hópur

en: Type
is: Gerð

en: Author
is: Höfundur

en: Closed
is: Lokuð

en: List
is: Listi

en: Subject
is: Viðfangsefni

en: disabled
is: óvirkt

en: Confirm
is: Staðfesta

en: Cancel
is: Hætta við

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Description
is: Lýsing

en: Language
is: Tungumál

en: Delete group
is: Eyða hóp

en: Read more
is: Lesa meira

en: more
is: meira

en: Disable
is: Afvirkja

en: optional
is: valkvæmt

en: Disabled
is: Óvirkt

en: Enabled
is: Virkt

en: Administration
is: Stjórnun

en: Comments
is: Ummæli

en: Priority
is: Forgangur

en: Action
is: Aðgerð

en: On
is: Virkjað

en: Tags
is: Efnisorð

en: Yes
is: Já

en: No
is: Nei

en: ERROR
is: VILLA

en: Content types
is: Efnisgerðir

en: Download
is: Hala niður

en: Version
is: Útgáfa

en: core
is: kjarni

en: view
is: skoða

en: unpublished
is: óbirt

en: all
is: allt

en: Edit
is: Breyta

en: Date
is: Dagsetning

en: Search
is: Leit

en: Reset
is: Endursetja

en: None
is: Engin

en: Display settings
is: Birtingastillingar

en: default
is: sjálfgefið

en: Number
is: Númer

en: Message
is: Skilaboð

en: Password
is: Lykilorð

en: Country
is: Land

en: Weight
is: Vægi

en: Variable
is: Breyta

en: Image
is: Mynd

en: Container
is: Gámur

en: Types
is: Tegundir

en: Parent
is: Foreldri

en: Parents
is: Foreldrar

en: none
is: engin

en: Settings
is: Stillingar

en: Name
is: Nafn

en: Go to previous page
is: Fara á fyrri síðu

en: Go to next page
is: Fara á næstu síðu

en: Import
is: Flytja inn

en: Book
is: Bók

en: Export
is: Flytja út

en: Back
is: Til baka

en: Field
is: Svæði

en: Label
is: Merking

en: Preview
is: Forskoða

en: Save
is: Vista

en: Help
is: Hjálp

en: username
is: notandanafn

en: Default
is: Sjálfgefið

en: Update
is: Uppfæra

en: Open
is: Opna

en: Small
is: Lítið

en: Large
is: Stórt

en: Core
is: Kjarni

en: Time
is: Tími

en: Views
is: Gagnasýn

en: Add
is: Bæta við

en: View
is: Skoða

en: Format
is: Stílsnið

en: URL
is: vefslóð

en: Path
is: Slóð

en: Vocabularies
is: Flokkunarhugtök

en: Modules
is: Einingar

en: Manage
is: Stjórnun

en: Region
is: Svæði

en: Visible
is: Sýnilegt

en: Menu
is: Valmynd

en: Teaser
is: Úrdráttur

en: Event
is: Viðburður

en: Updated
is: Uppfært

en: Text
is: Texti

en: Theme
is: Þema

en: path
is: slóð

en: Total
is: Samtals

en: Components
is: Íhlutir

en: ID
is: Kenni

en: Upload
is: Hlaða upp

en: type
is: gerð

en: Mail
is: Póstur

en: User
is: Notandi

en: Content type
is: Efnisgerð

en: Configure
is: Stilla

en: file
is: skrá

en: status
is: staða

en: Error
is: Villa

en: Options
is: Möguleikar

en: Created
is: Stofnað

en: Create
is: Stofna

en: Separator
is: Skilja

en: Exclude
is: Skilja eftir

en: Horizontal
is: Lárétt

en: Vertical
is: Lóðrétt

en: vocabularies
is: flokkunarhugtök

en: Menu item
is: Valmyndahluti

en: The name of the menu.
is: Nafnið á valmyndinni.

en: All
is: Allt

en: Active
is: Virkt

en: Post
is: Færsla

en: Page title
is: Titill síðu

en: Block
is: Blokk

en: Page
is: Síða

en: Database
is: Gagnagrunnur

en: Not found
is: Fannst ekki

en: Url
is: Vefslóð

en: Module
is: Eining

en: Loaded
is: Virkt

en: Off
is: Af

en: Host
is: Vél

en: Always
is: Alltaf

en: Never
is: Aldrei

en: Header
is: Haus

en: Footer
is: Fótur

en: To
is: Til

en: Custom
is: Sérsniðið

en: Visibility
is: Sýnileiki

en: Roles
is: Hlutverk

en: Comment
is: Ummæli

en: Published
is: Birt

en: Filter
is: Sía

en: Promoted to front page
is: Kynna á forsíðu

en: Variable name
is: Nafn breytu

en: Message text
is: Skilaboðatexti

en: Fields
is: Svæði

en: Is not
is: Er ekki

en: Warning
is: Viðvörun

en: active
is: virkur

en: N/A
is: Á ekki við

en: %time ago
is: %time síðan

en: Nodes
is: Nóður

en: Authored by
is: Höfundur

en: Advanced
is: Ítarlegt

en: Thumbnail
is: Smámynd

en: Details
is: Nánar

en: Load
is: Hlaða

en: Phone
is: Sími

en: Address
is: Heimilisfang

en: State
is: Fylki

en: Owner
is: Eigandi

en: Recipient
is: Viðtakandi

en: Members
is: Meðlimir

en: General
is: Almennt

en: Table
is: Tafla

en: Events
is: Viðburðir

en: View all
is: Skoða alla

en: Now
is: Núna

en: Start date
is: Hefst þann:

en: End date
is: Lýkur þann:

en: access content
is: aðgangur að innihaldi

en: Role
is: Hlutverk

en: First name
is: Fornafn

en: Last name
is: Eftirnafn

en: User login
is: Innskráning notanda

en: Log in
is: Skrá  inn

en: String
is: Strengur

en: Users
is: Notendur

en: Last
is: Síðasta

en: Save changes
is: Vista breytingar

en: Cache
is: Flýtiminni

en: Anonymous
is: Nafnlaus

en: Uninstall
is: Fjarlægja

en: Tools
is: Tól

en: Clone
is: Klóna

en: Arguments
is: Rök

en: Filters
is: Síur

en: Integer
is: Heiltala

en: Close
is: Loka

en: @name module
is: @name eining

en: Save settings
is: Vista stillingar

en: Original
is: Upprunalegt

en: Postal code
is: Póstnúmer

en: Phone number
is: Símanúmer

en: Logout
is: Útskrá

en: Sort by
is: Raða eftir

en: Default language
is: Sjálfgefið tungumál

en: Hidden
is: Falið

en: Show
is: Sýna

en: Add menu
is: Bæta við valmynd

en: Clear
is: Hreinsa

en: ‹ previous
is: ‹ fyrri

en: next ›
is: næsta ›

en: The changes have been saved.
is: Breytingarnar hafa verið vistaðar.

en: Member for
is: Meðlimur í

en: @time ago
is: @time síðan

en: Front page
is: Forsíða

en: Languages
is: Tungumál

en: Topics
is: Umræða

en: Topic
is: Umræðuefni

en: Create new revision
is: Búa til nýja útgáfu

en: First
is: Fyrsta

en: Posts
is: Færslur

en: author
is: höfundur

en: Create new account
is: Stofna nýjan aðgang

en: Contact information
is: Tengiliðaupplýsingar

en: People
is: Notendur

en: Blocked
is: Óvirkur

en: or
is: eða

en: Revision
is: Útgáfa

en: Permissions
is: Réttindi

en: Date created
is: Dags stofnað

en: Completed
is: Lokið

en: The username %name has not been activated or is blocked.
is: Notendanafnið %name hefur ekki verið virkjað eða er útilokað.

en: Login attempt failed for %user.
is: Innskráning mistókst hjá %user.

en: ‹ Previous
is: < Fyrri

en: image
is: mynd

en: Unpublished
is: Ekki birt

en: Loading...
is: Hleð...

en: Content Type
is: Efnisgerð

en: Read only
is: Ritvarið

en: Tabs
is: Flipar

en: Next page
is: Næsta síða

en: Default value
is: Sjálfgildi

en: Anonymous user
is: Ónafngreindur notandi

en: Apply
is: Virkja

en: Enter the terms you wish to search for.
is: Skrifaðu þau skilyrði sem þú vilt leita eftir.

en: Information
is: Upplýsingar

en: Translated
is: Þýtt

en: Blocks
is: Blokkir

en: Menus
is: Valmyndir

en: Add another item
is: Bæta við öðru atriði

en: Permission
is: Réttindi

en: Hide
is: Fela

en: Language code
is: Tungumálskóði

en: Reply
is: Svara

en: Administrator
is: Kerfisstjóri

en: « first
is: « fremsta

en: last »
is: aftasta »

en: 1 user | @count users
is[0]: 1 notandi
is[1]: @count notendur

en: ok
is: Í lagi

en: empty
is: tómt

en: All types
is: Allar gerðir

en: Organization
is: Stofnun

en: Country code
is: Landnúmer

en: Context
is: Samhengi

en: contains
is: inniheldur

en: Account
is: Aðgangur

en: Field settings
is: Svæðastillingar

en: Ordered list
is: Raðaður listi

en: Unordered list
is: Óraðaður listi

en: About
is: Um

en: and
is: og

en: field
is: svæði

en: Create @name
is: Stofna @name

en: Save permissions
is: Vista réttindi

en: User account
is: Notandaaðgangur

en: Direction
is: Stefna

en: Display type
is: Birta tegund

en: Run cron
is: Keyra cron

en: Is not one of
is: Er ekki eitt af

en: IP address
is: IP vistfang

en: Autocomplete
is: Sjálfvirk útfylling

en: Revision information
is: Upplýsingar um útgáfur

en: Is one of
is: Er eitt af

en: Current date
is: Núverandi dagsetning

en: Invalid input
is: Ógildur innsláttur

en: Is all of
is: Er allt af

en: Is none of
is: Er ekkert af

en: Dropdown
is: Fellivalslisti

en: Items per page
is: Hlutir per síðu

en: - All -
is: - Allt -

en: Publishing status
is: Birtingarstaða

en: Drag to re-order
is: Dragðu til að endurraða

en: Execute PHP code
is: Keyra PHP kóða

en: The installation has encountered an error.
is: Villa kom upp í uppsetningarferlinu

en: HTML filter
is: HTML sía

en: Add content type
is: Bæta við efnisgerð

en: Powered by Drupal
is: Knúið af Drupal

en: Not restricted
is: Ekki takmarkað

en: Date changed
is: Dags breytt

en: Field types
is: Tegundir svæða

en: (active tab)
is: (virkur flipi)

en: Hide summary
is: Fela samantekt

en: Edit summary
is: Breyta samantekt

en: Machine name: @name
is: tölvuvænt nafn: @name

en: An administrator created an account for you at [site:name]
is: Kerfisstjóri stofnaði aðgang fyrir þig hjá [site:name]

en: Current page
is: Núverandi síða

en: Re-order rows by numerical weight instead of dragging.
is: Endurraða röðum eftir tölulegu vægi í stað þess að draga þær.

en: One-time login URL
is: Einskiptis innskráningarslóð

en: The URL of the one-time login page for the user account.
is: Vefslóð fyrir einskiptis innskráningarslóð notanda.

en: Post comments
is: Senda inn ummæli

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
is: Sjá um notendaaðgang, rullur og réttindi.

en: Unlimited number of files can be uploaded to this field.
is: Hægt er að hlaða upp ótakmörkuðum fjölda skráa í þetta svæði.

en: Access denied. You must log in to view this page.
is: Aðgangi hafnað. Þú verður að skrá þig inn til að skoða þessa síðu.

[ctx: Sort order]
en: Order
is: Röð

en: Allowed types: @extensions.
is: Leyfðar skráartegundir: @extensions.

en: [user:display-name],
    
    A request to cancel your account has been made at [site:name].
    
    You may now cancel your account on [site:url-brief] by clicking this link or copying and pasting it into your browser:
    
    [user:cancel-url]
    
    NOTE: The cancellation of your account is not reversible.
    
    This link expires in one day and nothing will happen if it is not used.
    
    --  [site:name] team
is: [user:display-name],
    
    Beiðni um að eyða aðgangi hjá [site:name] hefur verið sett í gang.
    
    Þú getur eytt aðgangnum hjá [site:url-brief] með því að smella á eftirfarandi slóð eða með því að afrita og líma hana inn vef-vafrann þinn:
    
    [user:cancel-url]
    
    ATHUGIÐ: Að eyða aðgangi er óafturkræfanleg aðgerð.
    
    Þessi tengill gildir í 24 klst og engin aðgerð er framkvæmd ef hann er ekki notaður.
    
    --  Teymið hjá [site:name]

en: [user:display-name],
    
    Thank you for registering at [site:name]. Your application for an account is currently pending approval. Once it has been approved, you will receive another email containing information about how to log in, set your password, and other details.
    
    
    --  [site:name] team
is: [user:display-name],
    
    Takk fyrir að skrá þig hjá [site:name]. Umsókn þín um aðgang bíður samþykkis. Um leið og hann hefur verið samþykktur, muntu fá annan tölvupóst sem inniheldur upplýsingar um hvernig á að skrá sig á vefinn, búa til lykilorð og aðrar upplýsingar.
    
    --  Teymið hjá [site:name]

en: [user:display-name],
    
    Your account at [site:name] has been activated.
    
    You may now log in by clicking this link or copying and pasting it into your browser:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    This link can only be used once to log in and will lead you to a page where you can set your password.
    
    After setting your password, you will be able to log in at [site:login-url] in the future using:
    
    username: [user:account-name]
    password: Your password
    
    --  [site:name] team
is: [user:display-name],
    
    Aðgangur þinn að [site:name] hefur verið virkjaður.
    
    Þú getur nú skráð þig inn með því að smella á eftirfarandi slóð eða með því að afrita og líma hana inn vef-vafrann þinn:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    Þennan tengil er eingöngu hægt að nota einu sinni til að skrá inn og leiðir þig að síðunni þar sem þú breytir lykilorðinu þínu.
    
    Eftir að þú hefur sett eigið lykilorð þá getur þú skráð þig inn á [site:login-url] framvegis með:
    
    notandanafn: [user:account-name]
    lykilorð: lykilorðið þitt
    
    --  Teymið hjá  [site:name]

en: [user:display-name],
    
    A request to reset the password for your account has been made at [site:name].
    
    You may now log in by clicking this link or copying and pasting it into your browser:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    This link can only be used once to log in and will lead you to a page where you can set your password. It expires after one day and nothing will happen if it's not used.
    
    --  [site:name] team
is: [user:display-name],
    
    Beiðni um endursetningu á lykilorði var framkvæmd fyrir aðgang að [site:name].
    
    Þú getur nú skráð þig inn með því að smella á eftirfarandi slóð eða með því að afrita og líma hana inn vef-vafrann þinn:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    Þennan tengil er eingöngu hægt að nota einu sinni til að skrá inn og leiðir þig að síðunni þar sem þú breytir lykilorðinu þínu. Þessi tengill rennur út eftir 24 klst og engar breytingar eru framkvæmdar ef hann er ekki notaður. 
    
    
    --  Teymið hjá  [site:name]

en: [user:display-name],
    
    A site administrator at [site:name] has created an account for you. You may now log in by clicking this link or copying and pasting it into your browser:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    This link can only be used once to log in and will lead you to a page where you can set your password.
    
    After setting your password, you will be able to log in at [site:login-url] in the future using:
    
    username: [user:name]
    password: Your password
    
    --  [site:name] team
is: [user:display-name],
    
    Kerfisstjóri hjá [site:name] hefur stofnað aðgang fyrir þig. Þú getur nú skráð þig inn með því að smella á eftirfarandi slóð eða með því að afrita og líma hana inn vef-vafrann þinn:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    Þennan tengil er eingöngu hægt að nota einu sinni til að skrá inn og leiðir þig að síðunni þar sem þú breytir lykilorðinu þínu.
    
    Eftir að þú hefur sett eigið lykilorð þá getur þú skráð þig inn á [site:login-url] framvegis með:
    
    notandanafn: [user:name]
    lykilorð: lykilorðið þitt
    
    --  Teymið hjá [site:name]

en: [user:display-name],
    
    Thank you for registering at [site:name]. You may now log in by clicking this link or copying and pasting it into your browser:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    This link can only be used once to log in and will lead you to a page where you can set your password.
    
    After setting your password, you will be able to log in at [site:login-url] in the future using:
    
    username: [user:name]
    password: Your password
    
    --  [site:name] team
is: [user:display-name],
    
    Takk fyrir að skrá þig hjá [site:name]. Þú getur nú skráð þig inn með því að smella á eftirfarandi slóð eða með því að afrita og líma hana inn vef-vafrann þinn:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    Þennan tengil er eingöngu hægt að nota einu sinni til að skrá inn og leiðir þig að síðunni þar sem þú breytir lykilorðinu þínu.
    
    Eftir að þú hefur sett eigið lykilorð þá getur þú skráð þig inn á [site:login-url] framvegis með:
    
    notandanafn: [user:name]
    lykilorð: lykilorðið þitt
    
    --  Teymið hjá [site:name]
