Social Auth (4.2.0-beta1) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Default
vi: Mặc định

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Role
vi: Vai trò

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Authenticate
vi: Xác thực

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Network
vi: Mạng

en: Connected
vi: Đã kết nối

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Unknown error.
vi: Lỗi không rõ.
