Social Course (4.1.0) - en to ta translation catalogue (49 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Images
ta: படங்கள்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Status
ta: நிலை

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Article
ta: கட்டுரை

en: On
ta: சரி

en: unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Weight
ta: எடை

en: Image
ta: படம்

en: Save
ta: சேமி

en: Text
ta: உரை

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Topic
ta: தலைப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Finished
ta: முடிந்து விட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: About
ta: பற்றி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
