Social Course (6.1.12) - en to ml translation catalogue (22 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Groups
ml: കൂട്ടങ്ങൾ

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Closed
ml: അടച്ചു

en: Description
ml: വിവരണം

en: Read more
ml: കൂടുതൽ വായിക്കുക

en: Article
ml: ലേഖനം

en: On
ml: ഓൺ

en: unpublished
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തത്

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Finished
ml: പൂര്‍ത്തിയായി
