Social Course (6.2.1) - en to vi translation catalogue (63 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Previous
vi: Trước

en: Status
vi: Trạng thái

en: Content
vi: Nội dung

en: Groups
vi: Nhóm

en: Group
vi: Nhóm

en: Author
vi: Tác giả

en: Closed
vi: Đóng

en: Description
vi: Mô tả

en: Read more
vi: Xem thêm

en: Article
vi: Bài viết

en: On
vi: Bật

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Image
vi: Ảnh

en: Save
vi: Lưu

en: Section
vi: Phần

en: Text
vi: Văn bản

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Files
vi: Các tập tin

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: group
vi: nhóm

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Topic
vi: Chủ đề

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: completed
vi: đã hoàn thành

en: Join
vi: Tham gia

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Finished
vi: Đã hoàn thành

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Edit content
vi: Sửa nội dung

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Go back
vi: Quay lại

en: Sign up
vi: Đăng kí

en: About
vi: Giới thiệu

en: In progress
vi: Đang tiến hành

en: Courses
vi: Khóa học

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Related
vi: Liên quan

en: Progress
vi: Tiến hành

en: visible
vi: hiện

en: Current page
vi: Trang hiện thời

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
