Social Course (8.x-2.10) - en to fil translation catalogue (22 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Images
fil: Mga larawan

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Status
fil: Kalagayan

en: Content
fil: Nilalaman

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Author
fil: May akda

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Roles
fil: Mga papel

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Topic
fil: Paksa

en: Finished
fil: Tapos na
