Social Feed Aggregator (8.x-4.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: On
cy: Ymlaen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Other
cy: Arall

en: Cron ran successfully.
cy: Cron wedi rhedeg yn lwyddiannus.

en: Cron run failed.
cy: Rhediad cron wedi methu.
