Social feed fetcher (8.x-1.0-beta3) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Post
fil: Paskil

en: Page
fil: Pahina

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina
