Social Hub (8.x-1.1) - en to te translation catalogue (17 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Label
te: లేబుల్

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Error
te: సమస్య

en: All
te: అన్నీ

en: here
te: ఇక్కడ

en: Link text
te: లంకె పాఠ్యం

en: About
te: గురించి
