Social Migration (8.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Edit
vi: Sửa

en: Message
vi: Thông điệp

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: Text
vi: Văn bản

en: ID
vi: Mã

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Story
vi: Truyện

en: Run
vi: Chạy

en: Photo
vi: Ảnh

en: Permalink
vi: Liên kết cố định

en: About
vi: Giới thiệu

en: Created Time
vi: Thời gian tạo ra

en: Property Name
vi: Tên thuộc tính

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ
