Social Virtual Event BBB (1.0.0-beta2) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Value
fil: Halaga

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak
