Social Base (2.1.7) - en to cy translation catalogue (42 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: E-mail
cy: E-bost

en: Content
cy: Cynnwys

en: Subject
cy: Testun

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Language
cy: Iaith

en: Read more
cy: Darllen mwy

en: Comments
cy: Sylwadau

en: On
cy: Ymlaen

en: Tags
cy: Tagiau

en: Search
cy: Chwilio

en: Message
cy: Neges

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Menu
cy: Dewislen

en: Files
cy: Ffeiliau

en: Last post
cy: Cofnod diwethaf

en: Submitted
cy: Wedi ei gyflwyno

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Visibility
cy: Gwelededd

en: %time ago
cy: %time yn ôl

en: Phone
cy: ffôn

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Forum
cy: Fforwm

en: Close
cy: Yn agos

en: Collapsible
cy: Plygadwy

en: Hidden
cy: Wedi cuddio

en: @time ago
cy: @time yn ôl

en: Topics
cy: Testunau

en: Posts
cy: Cofnodion

en: current revision
cy: diwygiad cyfredol

en: by
cy: drwy

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Path to custom logo
cy: Llwybr at logo addasedig

en: Drag to re-order
cy: Llusgwch i ail-drefnu

en: User pictures in posts
cy: Lluniau defnyddiwr yn y cofnodion

en: User pictures in comments
cy: Lluniau defnyddiwr mewn sylwadau

en: Add image
cy: Ychwanegu delwedd
