Social Base (2.2.1) - en to vi translation catalogue (63 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Content
vi: Nội dung

en: Group
vi: Nhóm

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Actions
vi: Thao tác

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Read more
vi: Xem thêm

en: Comments
vi: Bình luận

en: On
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Message
vi: Thông điệp

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Files
vi: Các tập tin

en: Last post
vi: Bài gửi cuối

en: Submitted
vi: Đã đệ trình

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Off
vi: Tắt

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: %time ago
vi: cách đây %time

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Address
vi: Địa chỉ

en: group
vi: nhóm

en: Forum
vi: Diễn đàn

en: Close
vi: Đóng

en: Edit group
vi: Sửa nhóm

en: Collapsible
vi: Có thể thu gọn

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Accept
vi: Chấp nhận

en: @time ago
vi: cách đây @time

en: Topics
vi: Chủ đề

en: Posts
vi: Số bài gửi

en: Contact information
vi: Thông tin liên lạc

en: public
vi: công cộng

en: current revision
vi: bản duyệt hiện tại

en: Join
vi: Tham gia

en: by
vi: bởi

en: Leave group
vi: Rời nhóm

en: 1 member | @count members
vi[0]: 1 thành viên
vi[1]: @count thành viên

en: Go to first page
vi: Đến trang đầu tiên

en: Go to last page
vi: Đến trang cuối cùng

en: Edit content
vi: Sửa nội dung

en: Path to custom logo
vi: Đường dẫn đến biểu huy tùy biến

en: Featured
vi: Tính năng

en: Intro
vi: Giới thiệu

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Decline
vi: Từ chối

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Drag to re-order
vi: Kéo để sắp xếp lại

en: User pictures in posts
vi: Hình ảnh người dùng trong các bài viết

en: User pictures in comments
vi: Hình ảnh người dùng trong các phản hồi

en: Author name
vi: Tên tác giả

en: Sidebar First
vi: Lề thứ nhất

en: User menu
vi: Trình đơn của Người dùng

en: User verification status in comments
vi: Xác minh tình trạng người sử dụng trong lời bình

en: Previous page
vi: Trang trước

en: Re-order rows by numerical weight instead of dragging.
vi: Sắp xếp lại danh mục theo độ nặng thay vì kéo chúng.

en: Sidebar Second
vi: Lề thứ hai
