Social Base (2.3.1) - en to fil translation catalogue (31 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Group
fil: Grupo

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Language
fil: Wika

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: Comments
fil: Mga puna

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Search
fil: Hanapin

en: Message
fil: Mensahe

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Last post
fil: Huling paskil

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: @time ago
fil: @time ang nakalipas

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Posts
fil: Mga paskil

en: by
fil: ni

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Featured
fil: Itinatampok

en: User pictures in posts
fil: Mga larawan ng mga tagagamit sa mga paskil

en: User pictures in comments
fil: Mga larawan ng mga tagagamit sa mga puna

en: Sidebar First
fil: Unang baras sa gilid

en: User menu
fil: Menu ng tagagamit

en: User verification status in comments
fil: Katayuan ng pagpapatunay ng mga tagagamit sa mga puna

en: Secondary navigation
fil: Pangalawang paglalayag

en: Sidebar Second
fil: Pangalawang baras sa gilid
