Social Base (2.5.6) - en to ta translation catalogue (45 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Language
ta: மொழி

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Search
ta: தேடல்

en: Message
ta: செய்தி

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Off
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Close
ta: மூடு

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: @time ago
ta: @time க்கு முன்னர்

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: current revision
ta: தற்போதைய மறுபதிப்பு

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Path to custom logo
ta: விருப்பிற்கேற்ற இலட்சினைக்கான பாதை

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Drag to re-order
ta: வரிசை மாற்ற இழு

en: User pictures in posts
ta: இடுகைகளில் பயனர் படங்கள்

en: User pictures in comments
ta: மறுமொழிகளில் பயனர் படங்கள்

en: Author name
ta: ஆசிரியர் பெயர்

en: User verification status in comments
ta: கருத்துகளில் பயனர் உறுதிசெய்த நிலை

en: Re-order rows by numerical weight instead of dragging.
ta: இழுத்துப் போடுவதற்கு பதிலாக எண் அடிப்படையில் மறு வரிசைப் படுத்தவும்.

en: Logo settings
ta: சின்ன அமைவுகள்
