Social Base (2.5.7) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Language
ta: மொழி

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: Search
ta: தேடல்

en: Message
ta: தகவல்

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: Menu
ta: பட்டி

en: Forum
ta: கருத்துக்களம்

en: @time ago
ta: @time இக்கு முன்னர்

en: Go to first page
ta: தொடக்கப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to last page
ta: இறுதிப் பக்கத்திற்கு செல்க
