Socrata (8.x-1.0-beta2) - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Type
ml: തരം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Last Updated
ml: അവസാനമായി പുതുക്കിയത്

en: None
ml: ഇല്ല

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Average
ml: ശരാശരി

en: Maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: Minimum
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ
