Socrata (8.x-1.0-beta3) - en to vi translation catalogue (37 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Tags
vi: Thẻ

en: Download
vi: Tải về

en: None
vi: Không có

en: Link
vi: Liên kết

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Export
vi: Xuất

en: ID
vi: Mã

en: Before
vi: Trước

en: After
vi: Sau

en: CSV File
vi: Tập tin CSV

en: Files
vi: Các tập tin

en: Contains
vi: Chứa

en: Is equal to
vi: Bằng

en: Is not equal to
vi: Khác

en: Average
vi: Trung bình

en: Count
vi: Số lượng

en: Maximum
vi: Tối đa

en: Domain
vi: Miền

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Both
vi: Cả hai

en: Position
vi: Vị trí

en: Minimum
vi: Tối thiểu

en: Permalink
vi: Liên kết cố định

en: empty
vi: trống

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Starts with
vi: Bắt đầu với

en: Is empty (NULL)
vi: Là rỗng (NULL)

en: not empty
vi: không rỗng

en: Display as link
vi: Trình bày như liên kết

en: Displays
vi: Thiết bị hiển thị

en: Maps
vi: Bố trí

en: Group results together
vi: Nhóm kết quả lại với nhau
