Solo (1.0.23) - en to te translation catalogue (41 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: Version
te: సంచిక

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Logo
te: చిహ్నం

en: Site name
te: సైటు పేరు

en: Database
te: డేటాబేస్

en: Drupal
te: డ్రూపల్

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: @time ago
te: @time క్రితం

en: Features
te: విశేషాలు

en: Topics
te: విషయాలు

en: Posts
te: టపాలు

en: Post comment
te: వ్యాఖ్య పంపించు

en: Link color
te: లంకె రంగు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Slogan
te: నినాదం

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Use default
te: అప్రమేయాన్ని వాడు

en: Reply to comment
te: వ్యాఖ్యపై స్పందించు

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ
