Solo (1.0.25) - en to fil translation catalogue (27 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Search
fil: Hanapin

en: - None -
fil: - Wala -

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Updated
fil: Nabago

en: Last post
fil: Huling paskil

en: Page
fil: Pahina

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo

en: Header
fil: Ulunan

en: System
fil: Sistema

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: @time ago
fil: @time ang nakalipas

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Posts
fil: Mga paskil

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Reply to comment
fil: Tumugon sa komento

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Sidebar First
fil: Unang baras sa gilid

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar Second
fil: Pangalawang baras sa gilid
