Solo (1.0.28) - en to cy translation catalogue (38 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Replies
cy: Atebion

en: closed
cy: wedi cau

en: Version
cy: Fersiwn

en: Search
cy: Chwilio

en: None
cy: Dim

en: - None -
cy: - Dim -

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Core
cy: Craidd

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Last post
cy: Cofnod diwethaf

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Page
cy: Tudalen

en: Site name
cy: Enw'r safle

en: Header
cy: Pennawd

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Up
cy: I fyny

en: Forum
cy: Fforwm

en: Text color
cy: Lliw testun

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: @time ago
cy: @time yn ôl

en: Topics
cy: Testunau

en: Posts
cy: Cofnodion

en: Link color
cy: Lliw cyswllt

en: Slogan
cy: Arwyddair

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Use default
cy: Defnyddio rhagosod

en: Reply to comment
cy: Ateb sylw

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Search form
cy: Ffurf chwiliad

en: Powered by Drupal
cy: Wedi ei bŵeru gan Drupal

en: Layout Settings
cy: Gosodiadau cynllun
