Solo (1.0.31) - en to vi translation catalogue (86 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Content
vi: Nội dung

en: Replies
vi: Phản hồi

en: closed
vi: đã kết thúc

en: Comments
vi: Bình luận

en: Version
vi: Phiên bản

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: None
vi: Không có

en: - None -
vi: - Không -

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: Go to parent page
vi: Đến trang cha

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Background
vi: Nền

en: Core
vi: Nhân

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Content Types
vi: Các kiểu Nội dung

en: Text
vi: Văn bản

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Date Format
vi: Định dạng ngày

en: Advanced Settings
vi: Thiết lập nâng cao

en: Last post
vi: Bài gửi cuối

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Page
vi: Trang

en: Logo
vi: Biểu huy

en: Site name
vi: Tên website

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Normal
vi: Bình thường

en: Up
vi: Lên

en: Medium
vi: Vừa

en: System
vi: Hệ thống

en: By
vi: Bởi

en: Forum
vi: Diễn đàn

en: General Settings
vi: Thiết lập chung

en: Background color
vi: Màu nền

en: Text color
vi: Màu chữ

en: Appearance
vi: Hình thức

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Position
vi: Vị trí

en: Template
vi: Mẫu

en: text
vi: văn bản

en: Page Title
vi: Tên trang

en: ms
vi: mili-giây

en: @time ago
vi: cách đây @time

en: Features
vi: Tính năng

en: Topics
vi: Chủ đề

en: Long
vi: Dài

en: Short
vi: Ngắn

en: Posts
vi: Số bài gửi

en: Post comment
vi: Gửi bài bình luận

en: Slow
vi: Chậm

en: Fast
vi: Nhanh

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Link color
vi: Màu liên kết

en: New
vi: Mới

en: Bottom right
vi: Dưới phải

en: Bottom left
vi: Dưới trái

en: Loading...
vi: Đang nạp...

en: Slogan
vi: Khẩu hiệu

en: Go to first page
vi: Đến trang đầu tiên

en: Go to last page
vi: Đến trang cuối cùng

en: Menu name
vi: Tên menu liên kết

en: Path to custom logo
vi: Đường dẫn đến biểu huy tùy biến

en: Miscellaneous
vi: Linh tinh

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Accessibility
vi: Khả năng truy cập

en: Use default
vi: Sử dụng mặc định

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Reply to comment
vi: Phản hồi về bài bình luận

en: Search form
vi: Biểu mẫu tìm kiếm

en: Powered by Drupal
vi: Sử dụng Drupal

en: Text format
vi: Định dạng văn bản

en: Sidebar First
vi: Lề thứ nhất

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Current page
vi: Trang hiện thời

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Previous page
vi: Trang trước

en: Text Formats
vi: Các định dạng văn bản

en: Sidebar Second
vi: Lề thứ hai

en: Loading…
vi: Đang nạp…
