Solo (1.0.33) - en to ml translation catalogue (29 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Replies
ml: മറുപടികൾ

en: closed
ml: അടച്ചു

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Search
ml: തിരയൂ

en: None
ml: ഇല്ല

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to parent page
ml: പാരന്റ് പേജിലേക്ക് പോകുക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Help
ml: സഹായം

en: Core
ml: കോര്‍

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: Menu
ml: മെനു

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Logo
ml: ലോഗോ

en: Site name
ml: സൈറ്റിന്റെ പേര്

en: Drupal
ml: ഡ്രൂപ്പൽ

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: @time ago
ml: @time സമയം മുമ്പ്

en: Link color
ml: കണ്ണിയുടെ നിറം

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക
