Solo (1.0.33) - en to ta translation catalogue (79 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: closed
ta: மூடப்பட்டது

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Core
ta: கருவம்

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Content Types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Text
ta: உரை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Up
ta: மேல்

en: Medium
ta: தகுந்த

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Position
ta: இடம்

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: text
ta: உரை

en: @time ago
ta: @time க்கு முன்னர்

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Long
ta: நீளம்

en: Short
ta: குறுகல்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Style
ta: பாணி

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்

en: New
ta: புதிய

en: Bottom right
ta: கீழே வலது

en: Bottom left
ta: கீழே இடது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Slogan
ta: முழக்க வாசகம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Menu name
ta: வரைப்பட்டியின் பெயர்

en: Path to custom logo
ta: விருப்பிற்கேற்ற இலட்சினைக்கான பாதை

en: Use default
ta: இயல்பானதை பயன்படுத்து

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Reply to comment
ta: பின்னூட்டத்திற்கான மறுமொழி

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Text format
ta: உரை வடிவம்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: Loading…
ta: ஏற்றுதல் ...

en: Site header
ta: தள தலையங்கம்

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
