Sortableviews (8.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Align
ta: சீரமை

en: List type
ta: பட்டியல் வகை

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: Default order
ta: இயல்பான வரிசை

en: Summary title
ta: தலைப்பு சுருக்கம்

en: Table description
ta: பட்டிய விவரம்
